ആലപ്പുഴ സ്വദേശി ദുബായില്‍ കുത്തേറ്റ് മരിച്ചു; കാസര്‍കോട് സ്വദേശി പിടിയില്‍

Editor

ദുബായ് :കുത്തേറ്റ് ആലപ്പുഴ തൃക്കുന്നപ്പുഴ സ്വദേശി അജിത് അശോകന്‍ (31) മരിച്ചു. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് കാസര്‍കോട് സ്വദേശി അറസ്റ്റിലായതായി വിവരം. സൂപ്പര്‍മാര്‍ക്കറ്റ് ശ്രംഖലയായ ബാക്കര്‍ മൊഹിബിയുടെ സത്വ ശാഖയില്‍ ഹൌസ് ഹോള്‍ഡ് ഇന്‍ചാര്‍ജാണ് അജിത്. നാലുവര്‍ഷം മുന്‍പാണ് ജോലിയില്‍ പ്രവേശിച്ചത്.

താമസ സ്ഥലമായ ബര്‍ദുബായിലാണ് സംഭവം. അനധികൃത മദ്യവ്യാപാരം നടത്തുന്നയാളുമായി മറ്റൊരു സംഘം നടത്തിയ വാക്കു തര്‍ക്കത്തിനിടെ അജിത്തിന് കുത്തേല്‍ക്കുകയായിരുന്നു. വെളിച്ചമില്ലാതിരുന്ന ഫ്‌ലാറ്റിലേക്ക് മെഴുകുതിരി വാങ്ങിപ്പോയ അജിത്തിനെ കുത്തുകയായിരുന്നത്രേ. രക്തം വാര്‍ന്നു കിടന്ന അജിത്തിനെ ഏറെക്കഴിഞ്ഞാണ് മറ്റുള്ളവര്‍ ആശുപത്രിയിലെത്തിച്ചത്. ഭാര്യ: ദൃശ്യ. മകള്‍. ഒരു വയസ്സുള്ള ധ്യാന്‍വി റാം (കനി).

Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

ബിലീവേഴ്സ് ചര്‍ച്ച് സ്ഥാപനങ്ങളില്‍ ആദായ നികുതി വകുപ്പിന്റെ റെയ്ഡ് തുടരുന്നു: പതിനാലര കോടി രൂപ കണ്ടെത്തി

പുലര്‍ച്ചെ കെ.ബി.ഗണേഷ്‌കുമാര്‍ എംഎല്‍എയുടെ വീട് വളഞ്ഞ് പൊലീസ്: ഓഫിസ് സെക്രട്ടറി കോട്ടാത്തല ബി.പ്രദീപ് കുമാറിനെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തു

Related posts
Your comment?
Leave a Reply