സമൂഹമാധ്യമം ദുരുപയോഗം ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കെതിരെ ദുബായ് പൊലീസിന്റെ പുതിയ മുന്നറിയിപ്പ്

Editor

ദുബായ്: സമൂഹമാധ്യമം ദുരുപയോഗം ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കെതിരെ ദുബായ് പൊലീസിന്റെ പുതിയ മുന്നറിയിപ്പ്. കുറ്റക്കാര്‍ക്ക് 2 കോടിയോളം രൂപ(10 ലക്ഷം ദിര്‍ഹം) വരെ പിഴയും തടവുമാണ് ശിക്ഷ. രണ്ടര ലക്ഷം ദിര്‍ഹം മുതലാണ് പിഴ ചുമത്തുക. ഏഴു വര്‍ഷം വരെ തടവും നല്‍കും.

മതപരമായ മുദ്രകള്‍, ഇസലാം സംബന്ധമായ ചിത്രങ്ങള്‍, ആചാരങ്ങള്‍ സംബന്ധിച്ച കാര്യങ്ങള്‍ എന്നിവ പോസ്റ്റ് ചെയ്താല്‍ ശിക്ഷ ലഭിക്കും. അപകീര്‍ത്തികരമായ കാര്യങ്ങള്‍ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യരുതെന്നു ആവര്‍ത്തിച്ച് നിര്‍ദേശിച്ചു.

 

Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

കോവിഡ് വാക്സീന്‍ :സൗദിയില്‍ വാക്‌സീനേഷന്‍ ആദ്യഡോസ് തീയതി നീട്ടി

ദുബായില്‍ രണ്ടാമത്തെ ഹിന്ദു ക്ഷേത്രം അടുത്ത വര്‍ഷം ഒക്ടോബറില്‍

Related posts
Your comment?
Leave a Reply

error: Content is protected !!