കല്ലട ബസ് അപകടത്തില്‍പ്പെടാന്‍ കാരണമായത് ഡ്രൈവറുടെ തോന്ന്യവാസവും അമിത വേഗതയുമെന്ന് യാത്രക്കാരി

Editor

കോഴിക്കോട്: ഫെബ്രുവരി 21-ന് മൈസൂരുവിനടുത്ത് ഹുന്‍സൂരില്‍ കല്ലട ബസ് അപകടത്തില്‍പ്പെടാന്‍ കാരണമായത് ഡ്രൈവറുടെ തോന്ന്യവാസവും അമിത വേഗതയുമെന്ന് യാത്രക്കാരി. അപകടത്തില്‍പ്പെട്ട ബസില്‍ യാത്ര ചെയ്തിരുന്ന അമൃതയാണ് ഫെയ്സ്ബുക്ക് ലൈവിലൂടെ ബസിന്റെ അമിത വേഗതയ്ക്കെതിരേ രംഗത്തെത്തിയത്. കാറിനെ വെട്ടിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോളാണ് അപകടം സംഭവിച്ചതെന്ന വിവരം സത്യമല്ലെന്നും അമിതവേഗം കാരണമാണ് അപകടം സംഭവിച്ചതെന്നും അമൃത പറഞ്ഞു.

” അപകടത്തെക്കുറിച്ച് അറിഞ്ഞ കാര്യങ്ങള്‍ സത്യമല്ല. എന്റെ തൊട്ടടുത്ത സീറ്റില്‍ കിടന്നിരുന്ന പെണ്‍കുട്ടിയാണ് മരിച്ചത്. ആ പെണ്‍കുട്ടി മഹാരാഷ്ട്ര സ്വദേശിനിയാണ്. മലയാളിയല്ല. കാറിനെ വെട്ടിക്കാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോള്‍ അപകടം സംഭവിച്ചതെന്ന വാര്‍ത്തയും ശരിയല്ല. ഡ്രൈവറുടെ തോന്ന്യവാസമാണ് എല്ലാത്തിനും കാരണം. രാത്രി ബെംഗളൂരുവില്‍നിന്നെടുത്ത ബസ് അമിതവേഗതയിലായിരുന്നു ഓടിയത്. സ്ലീപ്പര്‍ കോച്ചായിരുന്നെങ്കിലും അമിതവേഗം കാരണംകിടക്കുമ്പോള്‍ അങ്ങോട്ടും ഇങ്ങോട്ടും ഇളകുകയായിരുന്നു. ബസിന്റെ വേഗം കുറയ്ക്കണമെന്നും കുടുംബവും ഗര്‍ഭിണി അടക്കമുള്ള യാത്രക്കാര്‍ ബസിലുണ്ടെന്ന് ഡ്രൈവറോട് പറഞ്ഞിട്ടും അയാള്‍ ഗൗനിച്ചില്ല. നിങ്ങള്‍ അതിനെക്കുറിച്ച് ആലോചിക്കേണ്ടെന്നും ഇത് ഞങ്ങള്‍ സ്ഥിരംപോകുന്ന റൂട്ടാണെന്നുമായിരുന്നു ഡ്രൈവറുടെ മറുപടി.

ബസ് ഹുന്‍സൂരില്‍നിന്ന് മറ്റൊരു റോഡിലൂടെ തിരിച്ചുവിട്ടിരുന്നു. വഴി സംശയമായപ്പോള്‍ അമിതവേഗത്തില്‍ പെട്ടെന്ന് തിരിച്ചതാണ് അപകടത്തിന് കാരണം. ഞങ്ങളെല്ലാം തലകുത്തിമറിഞ്ഞു. എനിക്ക് തെറിച്ചുവീണ് തലയ്ക്ക് പരിക്കേറ്റു. എന്റെ കഴുത്തിലേക്ക് മുകളിലുള്ളവര്‍ വീണു. മരിച്ച പെണ്‍കുട്ടിയും തൊട്ടടുത്താണ് വന്നുവീണത്. ആ പെണ്‍കുട്ടിയുടെ ദേഹത്തും പലതും വന്നുവീണിരുന്നു. ഉള്ളില്‍ മുറിവുണ്ടായാണ് മരണം സംഭവിച്ചത്.

This is the truth and reality about the Bangalore – Perinthalmanna Route Kallada Bus accident that happened near Hunsur (Mysore) on 21st February 2020 1:30am. We need to travel safe.. we need to reach our home alive.. please look into this.. Pinarayi Vijayan sir and Kerala Police

Posted by Amrutha Menon on Saturday, 22 February 2020

News Feed
Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

പോലീസ് നവീകരണ ഫണ്ടിലെ തിരിമറി മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ ഒത്താശയോടെയെന്ന് മുല്ലപ്പള്ളി രാമചന്ദ്രന്‍;ഡിസിസി പ്രസിഡന്റ് ബാബു ജോര്‍ജ്ജ് നയിച്ച പദയാത്ര അടൂരില്‍ സമാപിച്ചു

വെടിയുണ്ടകള്‍ പ്രദേശത്തെ വിമുക്തഭടന്‍ സൈനിക സേവനത്തിന്റെ ഓര്‍മ്മയ്ക്ക്

Related posts
Your comment?
Leave a Reply