കൊല്ലം എംഎല്‍എ ഇങ്ങനെയോ ? ‘സ്വന്തം എംഎല്‍എ ആരാണെന്നറിയാത്ത നീയൊക്കെ എന്റെ മുന്നിലുണ്ടായിരുന്നെങ്കില്‍ ചൂരല്‍ വച്ച് അടിച്ചേനെ’; സഹായം ചോദിച്ച് വിളിച്ച പത്താംക്‌ളാസുകാരനോട് കയര്‍ത്ത് സംസാരിച്ച് മുകേഷ്

Editor

കൊല്ലം: സഹായം ചോദിച്ച് വിളിച്ച പത്താംക്‌ളാസുകാരനായ കുട്ടിയോട് കയര്‍ത്ത് സംസാരിച്ച് കൊല്ലം എം.എല്‍.എ മുകേഷ്. കൂട്ടുകാരന്‍ നമ്പര്‍ നല്‍കിയതനുസരിച്ച് പാലക്കാട് ഒറ്റപ്പാലത്ത് നിന്നും സഹായം ചോദിച്ച് വിളിച്ച കുട്ടിയോടാണ് നടന്‍ ദേഷ്യപ്പെട്ട് സംസാരിച്ചത്.

പാലക്കാട് നിന്നും കൊല്ലം എം.എല്‍.എയായ തന്നെ വിളിക്കേണ്ട ഒരു കാര്യവുമില്ലെന്നും പാലക്കാട്ടെ എം.എല്‍.എയെയല്ലേ വിളിക്കേണ്ടതെന്നും മുകേഷ് കുട്ടിയോട് ചോദിക്കുന്നു. താന്‍ പത്താം ക്‌ളാസിലാണ് പഠിക്കുന്നതെന്നും ഒരു സഹായം ചോദിച്ച് വിളിച്ചതാണെന്ന് പറഞ്ഞിട്ടും കുട്ടിയോട് മുകേഷ് ദേഷ്യപ്പെട്ടു. സ്വന്തം എം.എല്‍.എ മരിച്ച് പോയതുപോലെയാണല്ലോ എന്നെ വിളിക്കുന്നതെന്നും പിള്ളേര്കളിയാണല്ലോ എന്നും പറയുന്നുണ്ട്.

സ്വന്തം എം.എല്‍.എ ആരെന്നറിയാത്ത പത്താംക്‌ളാസില്‍ പഠിക്കുന്ന നിന്നെ മുന്നിലുണ്ടായിരുന്നെങ്കില്‍ ചൂരല്‍ കൊണ്ട് അടിച്ചേനെ എന്നാണ് മുകേഷ് പറഞ്ഞത്. അത്യാവശ്യമായ മീറ്റിംഗില്‍ ഇരിക്കുമ്പോള്‍ ആറ് തവണ കുട്ടി വിളിച്ചതാണ് മുകേഷ് ദേഷ്യപ്പെടാന്‍ ഇടയായത്.

 

News Feed
Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.

ഡ്രോണ്‍ ആക്രമണങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ കേരളത്തിലും തമിഴ്നാട്ടിലും ജാഗ്രത ശക്തമാക്കണമെന്ന് കേന്ദ്ര രഹസ്യാന്വേഷണ വിഭാഗം

സംസ്ഥാനത്ത് ജനസംഖ്യയുടെ മൂന്നിലൊന്ന് പേര്‍ക്ക് ആദ്യ ഡോസ് വാക്‌സിന്‍ നല്‍കിയതായി ആരോഗ്യ വകുപ്പ് മന്ത്രി വീണാ ജോര്‍ജ്

Related posts
Your comment?
Leave a Reply

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: