സൗദിയില്‍ ഹൃദയസ്തംഭനം മൂലം മരിച്ച മലയാളിയുടെ മൃതദേഹം നാട്ടിലെത്തിച്ചു

Editor

റിയാദ് :സൗദിയില്‍ ഹൃദയസ്തംഭനം മൂലം മരിച്ച മലയാളിയുടെ മൃതദേഹം നാട്ടിലെത്തിച്ചു. കണ്ണൂര്‍ ജില്ലയിലെ വയനൂര്‍ കോലയാട്, തമ്പുരു നിവാസില്‍ സതീശന്‍ പി.ബിയുടെ (48) മൃതദേഹമാണു നാട്ടില്‍ എത്തിച്ചത്. റിയാദില്‍ നിന്നു 200 കിലോമീറ്ററോളം അകലെയുള്ള തദീഖില്‍ വച്ചാണ് സതീശന്‍ മരിച്ചത്.

10 വര്‍ഷമായി തദീഖില്‍ കെട്ടിട നിര്‍മ്മാണ തൊഴിലാളിയായി ജോലി ചെയ്തു വരികയായിരുന്നു. റിയാദ് കേളി കലാസാംസ്‌കാരിക വേദി ജീവകാരുണ്യ വിഭാഗം ആണു മൃതദേഹം നാട്ടില്‍ എത്തിക്കാനുള്ള നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയത്. പരേതന്റെ ഭാര്യയും രണ്ടു പെണ്‍കുട്ടികളും നാട്ടിലുണ്ട്.

 

News Feed
Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

മലങ്കര ഓര്‍ത്തഡോക്‌സ് സഭാ തലവന്‍ പൗലോസ് ദ്വിതീയന്‍ കാതോലിക്കാ ബാവാ കാലംചെയ്തു

പ്രശസ്ത സിനിമാ-സീരിയല്‍ നടന്‍ കെ.ടി.എസ്. പടന്നയില്‍ അന്തരിച്ചു

Related posts
Your comment?
Leave a Reply

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: