വേള്‍ഡ് മലയാളി കൗണ്‍സില്‍ കുവൈത്ത് പ്രൊവിന്‍സ് ഭാരവാഹികള്‍

Editor

കുവൈത്ത് സിറ്റി: വേള്‍ഡ് മലയാളി കൗണ്‍സില്‍ (ഡബ്ല്യുഎംസി) കുവൈത്ത് പ്രൊവിന്‍സ് ഭാരവാഹികള്‍: അഡ്വ.തോമസ് പണിക്കര്‍ (പ്രസി), ബി.എസ്.പിള്ള (ചെയര്‍),രാജേഷ് സാഗര്‍ (വൈ.ചെയര്‍), കിഷോര്‍ സെബാസ്റ്റ്യന്‍, സന്ദീപ് മേനോന്‍ (വൈ.പ്രസി), അബ്ദുല്‍ അസീസ് മാട്ടുവയില്‍ (ജന.സെക്ര), ജെറാള്‍ ജോസ് (ട്രഷ), സിബി തോമസ് (മീഡിയ കണ്‍), ജോസി കിഷോര്‍ (വനിതാ കണ്‍), ജോര്‍ജ് ജോസഫ്, കിച്ചു കെ അരവിന്ദ്(സെക്ര), ഷിബിന്‍ ജോസ് (ജോ.ട്രഷ).

സൂം വെര്‍ച്വല്‍ സംവിധാനത്തില്‍ നടത്തിയ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഡബ്ല്യുഎംസി ഗ്ലോബര്‍ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി സി.യു.മത്തായി മിഡില്‍ ഈസ്റ്റ് പ്രസിഡന്റ് ചാള്‍സ് പോള്‍, റീജിനല്‍ ഇലക്ഷന്‍ കമ്മീഷണര്‍ ജോര്‍ജ് കാളിയേടന്‍ എന്നിവര്‍ നിയന്ത്രിച്ചു.

Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

ഇന്ത്യന്‍ എന്‍ജിനീയര്‍മാരുടെ അറ്റസ്റ്റേഷന്‍ കുവൈത്ത് നിര്‍ത്തി

കുവൈത്തില്‍ നേരിട്ടെത്തി 14 ദിവസം ക്വാറന്റീന്‍ നിര്‍ബന്ധമാക്കുന്നതു പരിഗണനയില്‍

Related posts
Your comment?
Leave a Reply