നോട്ടുകള്‍ നിരോധിച്ച് ഒമാന്‍; മാറ്റിയെടുക്കാന്‍ ഒരു മാസം സമയം

Editor

മസ്‌കത്ത് : 1995 നവംബര്‍ ഒന്നിന് മുമ്പ് ഇറക്കിയ എല്ലാ നോട്ടുകളും നിരോധിച്ച് സെന്‍ട്രല്‍ ബാങ്ക് ഓഫ് ഒമാന്‍. അസാധുവായ നോട്ടുകള്‍ മാറ്റുന്നതിന് ഒരു മാസത്തെ സമയം അനുവദിച്ചിട്ടുണ്ട്. 1995 നവംബര്‍ ഒന്നിന് ഇറക്കിയ നോട്ടും ഇതില്‍പെടും.

മസ്‌കത്ത് കറന്‍സി അതോറിറ്റിയുടെ മേല്‍നോട്ടത്തില്‍ 1970ല്‍ ഇറക്കിയ സെയ്ദി റിയാല്‍ (100 ബൈസ, കാല്‍ റിയാല്‍, അര റിയാല്‍, ഒരു റിയാല്‍, അഞ്ച് റിയാല്‍, പത്ത് റിയാല്‍), ഒമാന്‍ കറന്‍സി ബോര്‍ഡിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ 1972ല്‍ ഇറക്കിയ 100 ബൈസ, കാല്‍ റിയാല്‍, അര റിയാല്‍, ഒരു റിയാല്‍, അഞ്ച് റിയാല്‍, പത്ത് റിയാല്‍ തുടങ്ങിയവയാണ് അസാധുവാക്കിയ നോട്ടുകള്‍.

Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

കെ.എസ് ബ്രിഗേഡിന്റെ മൂന്നാം വാര്‍ഷികം ആഘോഷിച്ചു

ഒഐസിസി സലാല ഇന്ദിരാഗാന്ധിയുടെ 35 ചരമ വാര്‍ഷികം ആചരിച്ചു

Related posts
Your comment?
Leave a Reply