കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് (എം) സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി വിളിച്ചു ചേര്‍ക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ടു മാണി വിഭാഗം

Editor

കോട്ടയം: കേരള കോണ്‍ഗ്രസ് (എം) ചെയര്‍മാനെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനു സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റി വിളിച്ചു ചേര്‍ക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ടു മാണി വിഭാഗം ഒപ്പുശേഖരണം ആരംഭിച്ചു. ഇന്നലെ കെ.എം. മാണിയുടെ 41-ാം ചരമദിന പ്രാര്‍ഥനകള്‍ക്കുശേഷം മാണി വിഭാഗം നേതാക്കള്‍ പാലായില്‍ യോഗം ചേര്‍ന്നാണു തീരുമാനം. സംസ്ഥാന കമ്മിറ്റിയിലും പാര്‍ട്ടിയുടെ മറ്റു ഘടകങ്ങളിലും ഭൂരിപക്ഷം മാണി വിഭാഗത്തിനാണ്. പക്ഷേ, യോഗം വിളിക്കാന്‍ പി.ജെ. ജോസഫിനാണ് അധികാരം. ഈ പ്രതിസന്ധി മറികടക്കാനാണ് ഒപ്പുശേഖരണം.

ഭൂരിപക്ഷം സംസ്ഥാനകമ്മിറ്റി അംഗങ്ങള്‍ രേഖാമൂലം ആവശ്യപ്പെട്ടാല്‍ സംസ്ഥാനകമ്മിറ്റി വിളിച്ചു ചേര്‍ക്കേണ്ടി വരും. മാണി വിഭാഗത്തിലെ 9 ജില്ലാ പ്രസിഡന്റുമാരും ഓര്‍മദിനത്തിനെത്തി. ജോസഫ് വിഭാഗത്തിലെ ഇടുക്കി ജില്ലാ പ്രസിഡന്റ് ചടങ്ങില്‍ പങ്കെടുത്തുവെങ്കിലും പാലക്കാട്, എറണാകുളം, തൃശൂര്‍ ജില്ലാ പ്രസിഡന്റുമാര്‍ വന്നില്ല. മാണി വിഭാഗത്തിലെ മലപ്പുറം ജില്ലാ പ്രസിഡന്റും എത്തിയില്ല.

News Feed
Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

പോസ്റ്റല്‍ വോട്ട് :അന്വേഷണം നടക്കുന്നുണ്ടെന്നു മുഖ്യതിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഓഫിസര്‍ ടിക്കാറാം മീണ

റീ പോളിങ് നടക്കുന്ന എല്ലാ ബൂത്തുകളിലും പര്‍ദ ധരിച്ചെത്തുന്നവരെ പരിശോധിക്കുമെന്ന് മീണ

Related posts
Your comment?
Leave a Reply