എംഎല്‍എ ഓഫീസിനുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയായി കഴിഞ്ഞുവെന്ന് മെട്രോമാന്‍ ഇ. ശ്രീധരന്‍

Editor

പാലക്കാട്: മെയ് രണ്ടിന് നിയമസഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ഫലം പുറത്തു വരുമ്‌ബോള്‍ ജയിച്ചാലും തോറ്റാലും താന്‍ പാലക്കാട് മണ്ഡലത്തില്‍ തന്നെ ഉണ്ടാകുമെകന്നും ജനങ്ങളുടെ ക്ഷേമത്തിനായുള്ള പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ തുടരുമെന്നും പാലക്കാട് ബിജെപി സ്ഥാനാര്‍ഥി മെട്രോമാന്‍ ഇ.ശ്രീധരന്‍. വികസനം, വ്യവസായം എന്നിവയാണ് തന്റെ രാഷ്ട്രീയമെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി.

മാലിന്യം, കുടിവെള്ളം എന്നിവയിലാവും താന്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുക. ഈ പ്രശ്നങ്ങള്‍ പരിഹരിക്കുന്നതിനുള്ള നടപടികള്‍ സ്വീകരിക്കാന്‍ എംഎല്‍എ ആവുന്നതുവരെ കാത്തിരിക്കില്ലെന്നും ഈ ശ്രീധരന്‍ പറഞ്ഞു. വോട്ട് പിടിക്കാനായി മറ്റൊരു കാര്യവും താന്‍ പറഞ്ഞിട്ടില്ല. പാലക്കാട് മണ്ഡലത്തില്‍ താമസത്തിനും എംഎല്‍എ ഓഫീസിനുമുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ തയ്യാറാക്കിക്കഴിഞ്ഞുവെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

ബിജെപിയില്‍ ഏതെങ്കിലും കാര്യത്തില്‍ തിരുത്തല്‍ വേണമെന്ന് തോന്നിയിട്ടില്ല. സംസ്ഥാനവും രാജ്യവും നന്നാവണമെങ്കില്‍ ബിജെപിയെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കണമെന്നും ഈ ശ്രീധരന്‍ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു. ശക്തമായ പ്രവര്‍ത്തക സംവിധാനം ബിജെപിക്കുണ്ട്. അതിനാല്‍ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ തനിക്ക് വ്യക്തിപരമായി ഏറെ കഷ്ടപ്പെടേണ്ടി വന്നിട്ടില്ലെന്നും യഥാര്‍ഥ പ്രയത്നം ബിജെപി പ്രവര്‍ത്തകരുടേതാണെന്നും ഇ.ശ്രീധരന്‍ പറഞ്ഞു.

 

News Feed
Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

കെ. സുരേന്ദ്രന്റെ പ്രതിഷേധം ഫലം കണ്ടു: അവസാന മണിക്കൂറില്‍ എത്തിയവര്‍ക്കു വോട്ട് ചെയ്യാന്‍ അനുമതി

മഞ്ചേശ്വരവും നേമവും കോന്നിയും ഉറപ്പിച്ച് ബി.ജെ.പി.

Related posts
Your comment?
Leave a Reply

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: