ഒരു വര്‍ഷത്തിനു ശേഷം ഗള്‍ഫിലെ തിയറ്ററുകള്‍ കീഴടക്കാന്‍ മലയാളം ചിത്രം

Editor

ദുബായ് :ഏതാണ്ട് ഒരു വര്‍ഷത്തിനു ശേഷം ഗള്‍ഫിലെ തിയറ്ററുകള്‍ കീഴടക്കാന്‍ മലയാളം ചിത്രം. മെഗാസ്റ്റാര്‍ മമ്മൂട്ടിയെയും ലേഡി സൂപ്പര്‍ സ്റ്റാര്‍ മഞ്ജു വാരിയറെയും പ്രധാനകഥാപാത്രമാക്കി നവാഗതനായ ജോഫിന്‍ ടി.ചാക്കോ സംവിധാനം ചെയ്ത ‘ദ് പ്രീസ്റ്റാ’ണു കേരളത്തോടൊപ്പം ഗള്‍ഫിലും ഇന്നു റിലീസായത്. ഇരുവരും ഒന്നിക്കുന്ന ഈ ആദ്യ ചിത്രത്തിനു ഗള്‍ഫിലെ മമ്മൂട്ടി ആരാധകര്‍ കാത്തിരിക്കുകയായിരുന്നു.

മലയാളി ബിസിനസുകാരുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ അടുത്തിടെ സ്ഥാപിച്ച ട്രൂത്ത് ഗ്ലോബല്‍ ഫിലിംസാണ് ദ് പ്രീസ്റ്റ് ഗള്‍ഫിലെ തിയറ്ററുകളിലെത്തിക്കുന്നത്. ഇവരുടെ ആദ്യ ചിത്രമാണിത്. യുഎഇ-54, സൗദി-22, ഖത്തര്‍-14, ഒമാന്‍-18 എന്നിങ്ങനെ ഗള്‍ഫില്‍ ആകെ 108 കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ ചിത്രം ഇന്നു മുതല്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുമെന്നു ട്രൂത്ത് ഗ്ലോബല്‍ ഫിലിംസ് പ്രതിനിധി രാജന്‍ വര്‍ക്കല പറഞ്ഞു. പല തിയറ്ററുകളിലും മമ്മൂട്ടി ഫാന്‍സ് കട്ടൗട്ടുകളും മറ്റും സ്ഥാപിച്ചു ചിത്രത്തെ സ്വീകരിക്കാന്‍ നേരത്തെ തന്നെ ഒരുക്കം നടത്തിയിരുന്നു. ദുബായില്‍ പലയിടത്തും ഇന്നു വൈകിട്ട് ഫാന്‍സ് ഷോയുമുണ്ട്.

News Feed
Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

വനിത സംവിധായികയുടെ ചിത്രത്തില്‍ ആദ്യമായി നായകനായി മമ്മൂട്ടി

ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മീര ജാസ്മിന്‍ തിരിച്ചെത്തുന്നു

Related posts
Your comment?
Leave a Reply

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: