ഷഓമിയുടെ പുതിയ ഹാന്‍ഡ്‌സെറ്റ് മി 10ഐ ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു

Editor

നിരവധി ഊഹാപോഹങ്ങള്‍ക്കു ശേഷം, ഷഓമിയുടെ പുതിയ ഹാന്‍ഡ്‌സെറ്റ് മി 10ഐ ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. മി 10ഐ ഇന്ത്യന്‍ നിര്‍മിത ഹാന്‍ഡ്‌സെറ്റായാണ് കമ്പനി പ്രഖ്യാപിച്ചിരിക്കുന്നത്. പ്രത്യേകിച്ചും ഇന്ത്യന്‍ ഉപഭോക്താക്കളെ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ളതാണ് ഇതെന്നും കമ്പനി വക്താവ് പറഞ്ഞു. എന്നാല്‍ ഹാന്‍ഡ്‌സെറ്റിനെ സൂക്ഷ്മമായി പരിശോധിച്ചാല്‍ 2020 ല്‍ ചൈനയില്‍ അവതരിപ്പിച്ച മി 10 ടി ലൈറ്റിന്റെ ട്വീക്ക് ചെയ്ത പതിപ്പാണ് മി 10ഐ എന്ന് വ്യക്തമാകും.

മി 10ഐ മൂന്നു വേരിയന്റുകളിലാണ് വരുന്നത്. മി 10ഐയുടെ എന്‍ട്രി വേരിയന്റിന് 20,999 രൂപയാണ് വില. ഈ വേരിയന്റിനൊപ്പം 6 ജിബി റാമും 64 ജിബി സ്റ്റോറേജും നല്‍കുന്നു. 6 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജും ലഭിക്കുന്ന മിഡ് വേരിയന്റിന് 21,999 രൂപയാണ് വില. മൂന്നാമത്തേത് 23,999 രൂപയ്ക്ക് ലഭിക്കും. ഈ വേരിയന്റിന് 8 ജിബി റാമും 128 ജിബി സ്റ്റോറേജും ലഭിക്കും. മൂന്ന് വേരിയന്റുകളും രണ്ട് നിറങ്ങളില്‍ ലഭ്യമാണ്.

1080 പിക്‌സല്‍ റെസലൂഷനും 120 ഹെര്‍ട്‌സ് റിഫ്രഷ് റേറ്റുമുള്ള 6.67 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേയാണ് ഷഓമി അവതരിപ്പിച്ച പുതിയ മി 10ഐ. ഡിസ്‌പ്ലേ അഡാപ്റ്റീവ് സമന്വയത്തെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് 6 റിഫ്രഷ് റേറ്റ് ഘട്ടങ്ങള്‍ക്കിടയില്‍ സ്വപ്രേരിതമായി മാറാന്‍ അനുവദിക്കുന്നു. ഇത് 30Hz ല്‍ നിന്ന് തുടങ്ങി 120Hz വരെ പോകാം. സ്‌ക്രീന്‍ സംരക്ഷണത്തിനായി കോര്‍ണിങ് ഗോറില്ല 5 ഷീറ്റും ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്.

മി 10ഐല്‍ സ്നാപ്ഡ്രാഗണ്‍ 750 ജി എസ്ഒസി ആണുള്ളത്. 108 മെഗാപിക്‌സല്‍ ഐസോസെല്‍ എച്ച്എം 2 സെന്‍സറിന് ചുറ്റും നിര്‍മിച്ച ക്വാഡ് ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ഉപയോഗിച്ചാണ് ഹാന്‍ഡ്‌സെറ്റ് വരുന്നത്. 8 മെഗാപിക്‌സല്‍ അള്‍ട്രാവൈഡ് ക്യാമറ, 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ മാക്രോ ഷൂട്ടര്‍, 2 മെഗാപിക്‌സല്‍ ഡെപ്ത് സെന്‍സര്‍ എന്നിവയാണ് മറ്റ് ക്യാമറകള്‍. സെല്‍ഫികള്‍ക്കായി 16 മെഗാപിക്‌സലിന്റെ സെന്‍സറാണ് ഉപയോഗിച്ചിരിക്കുന്നത്.

 

Don't miss the stories followPravasi Bulletin and let's be smart!
Loading...
0/5 - 0
You need login to vote.
Filed in

ജിയോക്കെതിരെ വ്യാപക ആക്രമണം: ടവറുകളിലെ വൈദ്യുതി വിച്ഛേദിച്ചു

Related posts
Your comment?
Leave a Reply

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: